ไพ่ยิปซี: อธิษฐานว่าจะได้ไปต่างประเทศไหม (เพิ่งยื่น DV Lottery ไปค่ะ) วีซ่าล็อตเตอรี่อเมริกา

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ารบกวนเพื่อนๆพันทิปช่วยคอนเฟิร์มหรือแนะนำได้ไหมคะว่า เราได้อธิษฐานก่อนเปิดไพ่ว่า การยื่น DV Lottery ครั้งนี้จะมีโอกาสได้หรือได้ไปต่างประเทศหรือไม่ 

คำตอบ ไพ่ขึ้น The Chariot มาค่ะ

ส่วนตัวทำนายว่า "ได้" เพื่อนๆพี่ๆน้องๆพันทิปคิดว่าอย่างไรกันบ้างคะ ชี้แนะได้ค่ะเพิ่งหัดดูไพ่ค่ะ ขอบคุณมากค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่