รบกวนพ่อหมอแม่หมอช่วยแปลไพ่ความรักให้หน่อยค่ะ

รบกวนสอบถามพ่อหมอแม่หมอหน่อยนะคะ
พอดีเราได้ไพ่ 3 ใบเรียงกันจากซ้ายไปขวา (เรามีคู่แล้วนะคะ) ได้แก่
Two of cups > The Temperance > The Lovers

แล้วเราดันไปดูความหมายไพ่แต่ละใบมาแต่ไม่ค่อยมีความรู้ค่ะ ว่าไพ่ the lovers อาจมีผลทางลบกับความรักด้านรักซ้อนหรือมือที่สามได้รึเปล่า
เลยอยากมาถามความรู้และความเห็นค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้ามากๆเลยนะคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่