แฟน กับ ผัวเก่า 😩

กระทู้คำถาม
เป็นแฟนกันได้ 8-9 เดือน  อยู่ด้วยกันตลอด ไปมาหาสู่กัน  อยู่ด้วยกัน นางให้ดูหมด ทุกอย่าง  เช่น FB ig (แฟนเก่านางยังทักมาใน FB นานครั้งนางจะบอกเรา) ไม่ปิดบังกัน   ช่วงนี้โควิด 19  เรียนออนไลน์
แม่นางขอให้กลับไปช่วยเลี้ยงน้อง 2 เดือน   (ช่วงเรียนออนไลน์)   ผ่านไปได้ประมาณ  20 วัน  (แฟนเก่านางชวนไปเดินงานประจำปีของจังหวัด 3-4 ชม (ไม่ได้บอกเรา)  ทีนี้ เราติดต่อไม่ได้  โทรไปไม่รับ   สุดท้ายเข้าเฟสนางไปแอบ ดู เลยคิดว่าใช่ต้องใช่แน่ๆ    สุดท้ายพอนางกลับมานางก็มาสารภาพ ว่าไปจริง แค่ไปงานประจำปี  ไปเดินเล่นเฉย  (ที่ไม่รับ แบตจะหมด เลยปิดเครื่องไว้กลัวแม่ตามด้วยไปไม่นาน )  ทเลาะกัน สุดท้ายผมก็ใจ อ่อน  แต่ผมยังไม่สามารถ move on. จากความรู้สึกที่นางทำได้เลย   ผมควรทำไงดี  ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่