จะออกมาเลยแบบที่ไม่ต้องพูดลาอะไรหรือบอกให้เค้ารู้ตัวดีคะ

กระทู้คำถาม
เรื่องของเรื่องเลยนะคะแฟนเรามีลูกติดกับแฟนเก่าแล้วเค้าก็เลิกแล้วก็มาคบกับเราต่อในช่วงที่เค้าเลิกกันลูกอยู่กับแฟนเราค่ะส่วนตัวผญ.ไปมีแฟนใหม่ แต่ว่าผญ.ก็มาหาลูกที่บ้านแฟนเราบ่อยค่ะ เรากับแฟนอยู่คนละบ้านเราก็ไม่เคยอะไรนะคะทุกครั้งที่เเฟนเก่าของแฟนเรามาหาลูกเพราะเราไว้ใจมาก จนวันนึงเรามาจับได้ว่าทุกครั้งที่แม่ของเด็กมาหาลูกเค้าแอบมีอะไรกันทุกครั้งตอนแรกแฟนเราไม่ยอมรับแต่เราไปเอาหลักฐานจากผญ.คนนั้นมายืนยันจนเเฟนเรายอมรับเค้าก็ขอโทษเราแล้วขอโอกาสเราว่าจะไม่ทำอีกแต่เราไม่มีแล้วความเชื่อใจเพราะยังไงเเฟนเขาขอก็ยังต้องมาวนเวียนอยูอย่างนี้เราไม่ได้มีเวลาคอยจับตาดูตลอดทุกครั้งที่คิดถึงเรื่องนี้เรายังเสียใจอยู่บอกตรงๆทุกวันนี้คิดมากค่ะว่าเวลาเค้าเจอกันเค้าจะอะไรกันอีกมั้ยเราควรทำยังไงดีคะ (ขอความคิดเห็นดีๆค่ะไม่ขอหยาบคาย)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่