สอบถามเรื่องการติดตั้งPOWER SUPPLYค่ะ

สวัสดีค่ะ พอดีว่าที่บ้านpower supplyของกล้องวงจรปิดมันเสีย
แล้วมันหมดประกันพอดี บริษัทต้นทางเลยคิดค่ากล่องใหม่ประมาณสองพันบาทค่ะ
เลยคิดว่าจะซื้อกล่องใหม่มาเปลี่ยนเอง ที่นี่ปัญหาคือ
มันติดตั้งยากมั๊ยคะ? แบบต้องมีปรับเปลี่ยนอะไรหรือเปล่า?
เพราะดูตามยูทูบมันแค่เอาสายไฟเสียบเข้าไปแล้วขันน็อต
เราแค่จำว่าสายไฟไหนเสียบเข้าไปในน็อตอันไหนแล้วทำตามเดิม แค่นี้ได้หรือเปล่าคะ?
แล้วก็มันมีตรงSVRอันนี้เราต้องหมุนปรับอะไรหรือเปล่าคะ?
แล้วยี่ห้อไหนดีคะ? ตอนนี้ดูๆของGLinkกับMeanwellอยู่ค่ะ
และสุดท้ายคือมันมีความเสี่ยงอะไรมั๊ยคะ? เช่นเราทำอะไรผิดสักอย่าง
แล้วปัญหามันลามไปที่กล้อง หรือฮาร์ดดิสก์

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำแนะนำค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่