เงินว่างงานประกันสังคม

เงินว่างงานของประกันสังคม จะเข้าหลังจากเรายื่นเอกสารที่สำนักงานแล้วหรือว่าเราต้องรอรายงานตัว รอบที่2แล้วเงินถึงจะเข้าบัญชีเราค่ะ
วันนี้โทรถาม1506 ตอบแบบงงๆว่าบางพื้นที่ เงินจะเข้าบัญชีหลังจากที่เรารายงานตัวรอบ2 บางพื้นที่อาจจะเข้าหลังจากยื่นเอกสาร
ผลอนุมัติอยู่แต่ละพื้นที่ของสำนักงานประกันสังคม

#เขาไม่ได้ทำงานไปในแนวทางเดียวกันเหรอค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่