AIS Fibre ชอคืน เครื่อง Mesh wifi ได้รึเปล่าครับ

กระทู้คำถาม
วันนี้ช่างมาเปลี่ยนเครื่องให้ครั้งที่ 2 แต่เหมือนจะลดสเปคเครื่อง ดูทีวีผ่านออนไลน์ไม่ได้เลยครับ เดี๋ยวก็หมุนๆ ดูได้ซักพัก ก็หมุนๆหาสัญญาณ
ไม่ไว้เลแล้วครับ 2 สัปดาห์กับปัญหาเน็ต ของคุณ  แก้เรื่อง เครื่องลูก ไม่ปล่อยสัญญาณเนต มาเป็นสัญญาณเน็ตช้าไม่ไว้ครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
สวัสดีค่ะ คุณ สมาชิกหมายเลข 6693178 สมายล์-พิจิตราเข้าใจถึงความไม่สะดวกที่ได้รับนะคะ ขอโอกาสให้สมายล์-พิจิตราได้ดูแลเพิ่มเติมก่อน ปัจจุบันสมายล์-พิจิตราได้สอบถามข้อมูลไปทางหลังไมค์เรียบร้อย คุณสมาชิกหมายเลข 6693178 สามารถแจ้งเข้ามาเพิ่มเติมได้เลยค่ะ เมื่อได้รับข้อมูล สมายล์-พิจิตราจะรีบประสานงานดูแลทันทีค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่