โน๊ต​บุ๊ค​เปิดติดเห็นโลโก้แล้วดับ​ ติดดับๆวนๆ

เมื่อวานผมใช้โน๊ตบุ้ค​แบบปกติปิดเครื่อง​อะไรเสร็จ​พอมาวันนี้ผมเปิดโน๊ต​บุ๊ค​เปิดyoutubeไปได้ประมาณ​5นาทีขึ้นจอฟ้าแล้วพอผมไปกดรีให้ซ่อมตัวเองก็ซ่อมไมาได้ผมเลยกดรีเซ็ต​เครื่องรอไปสักพักจนรีเสร็จ​แล้วอยู่ดีๆเครื่องก็ขึ้นโลโก้​เครื่องแล้วก็ดับวนๆแบบนี้มีใครแก้เป็นบ้างมั้ยครับ​ หรือว่าควรทำอย่างไร
แสดงความคิดเห็น