มีใครจะออดิชั่น YG กับ Kakao m บ้างคะ

มีใครจะออดิชั่นค่าย YG กับ Kakao mบ้างค่ะคือเราคิดอยู่ว่าจะออสองค่ายนี้แต่ว่าเราอยากหาเพื่อนนะคะว่ามีใครจะออสองค่ายนี้กับเราบ้างคะทุกคนจะออกให้ไหนคะไม่จำเป็นว่าต้องเอาแบบเราก็ได้ค่ะอายุน้อยอายุมากกว่าเราก็ได้ค่ะเพราะว่าเราไม่ถืออันนี้เราแค่จะถามเฉยๆนะคะไม่ได้ว่าจะให้ทุกคนมาออดิชั่นถ่ายคลิปกับเรานะคะ😊😊
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่