เรียนต่อเยอรมัน

ช่วงนี้ที่เยอรมนีเพิ่งเปิดเทอมเลยวันนี้สำหรับน้องๆที่สนใจต่อป.ตรี หรือรุ่นพี่ที่ต้องการต่อป.โท ที่เยอรมนีนะครับเกณฑ์ภาษาขั้นต่ำก็ตามนี้เลยตั้งกระทู้ไว้เผื่อมีคนสนใจแล้วต้องการรู้ว่าภาษาอังกฤษกับเยอรมันควรอยู่ระดับไหนส่วนเกรดขั้นต่ำก็สอบถามมหาลัยนั้นๆได้เลยครับ มหาลัยที่ผมเอามาให้ดูจะเป็นแนววิศวะนะครับเพราะส่วนตัวเรียนวิศวะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่