Chanel ใบแรกเพื่อคนสำคัญ

55555 หัวข้อดูน่ารักไปหน่อยนะคะ วันนี้มาตั้งกระทู้ถามพี่ๆเพื่อนๆที่มีประสบการณ์ในการซื้อกระเป๋า Chanel ค่ะ เราเล็งๆไว้เป็นกระเป๋าทรงยาวค่ะ อยากจะซื้อให้พี่สาว แต่เนื่องด้วยเราอยู่ต่างจังหวัดค่ะ และแน่นอนว่าไม่มี shop ที่ขายกระเป๋า เราอยากทราบว่าทางแบรนด์มีจัดส่งออนไลน์ด้วยมั้ยคะ? หรือเราต้องติดต่อยังไงถึงจะสามารถซื้อกระเป๋าได้โดยไม่ต้องไปหน้าร้าน? รบกวนพี่ๆเพื่อนๆเข้ามาให้ความรู้หน่อยนะคะ // ขอบคุณนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่