เลิกกับแฟนแต่ยังรักอยู่

เรายังรักแฟนอยู่นะคะรักมากๆเลย แต่เราตัดสินใจเลิกกับแฟนเพราะเหนื่อยค่ะ พึ่งเลิกกันได้เมื่อวาน
ปกติก็เลิกกันบ่อย แต่รอบนี้เราตัดสินใจจริงจังไม่กลับไปแน่นอน เพราะคบแล้วมีแต่เสียใจ
ตอนนี้เรารู้สึกคิดถึงเขามากไม่มีใครเหมือนเขาเลย เราพยายามเปิดใจคุยกับคนใหม่ๆแต่เรารู้สึกว่ามันไม่ได้อะค่ะ รู้สึกไม่อยากตอบแชทใครเลย
ทุกคนว่าเราควรจะใช้ชีวิตต่อยังไงดีคะ🥲
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่