ตามหาอนิเมะครับ

อนิเมะเรื่องนี้เป็นอนิเมะหุ่นยนต์ครับ ที่กลุ่มพระเอกเหมือนได้รับดัดแปลงพันธุกรรมตั้งแต่เกิด ตอนแรกกลุ่มของพระเอกกากที่สุด แต่ได้รับเลือกให้ขึ้นขี่หุ่นจนทำภารกิจสำเร็จ จนมีชื่อเสียงมีสปอนเซอร์ติดตามหุ่น แล้วกลุ่มพระเอกก็ต้องไปออกงานต่างๆอ่าครับ

ขอโทดที่อาจพิมพ์ไม่ค่อยรู้เรื่องนะครับ จำได้อย่างนี้จริง อยากได้ชื่อเรื่องครับ ขอความกรุณาผู้รู้ด้วยครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่