รบกวนสอบถามเกี่ยวกับหุ้น DELT01C2201Aหน่อยครับ

คือตามหัวข้อเลยครับตอนที่ผมซื้อไม่ได้คิดอะไรมากเห็นแล้วชอบ(มันเข้ามาในหัวว่าชอบตัวนี้ครับเหมือนรักแรกพบ555)ที่อยากรู้คือผมไม่เคยเล่นหุ้นประเภทนี้เลยอยากจะรบกวนถามพี่ๆที่มีความรู้ด้านนี้หน่อยครับ
1.ทิศทางหน้าจะไปทางใหนครับตอนที่ผมซื้อผมรับที่0.13ครับ
2.วันหมดอายุวันใหนครับผมดูไม่เป็นครับ
3.ผมยากเรียนรู้หุ้นพวกนี้ครับขอพี่ๆๆช่วยแนะนำหน่อยครับ
ขอบพระคุณล่วงหน้าครับผม

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่