หางานทำชั่วคราว-ประจำก็ได้

หางานทำค้าบบบ รู้สึกเรียนต่อไม่ไหวเรียนออนไลน์ก็ยากที่จะเข้าใจ มีปัญหาทั้งด้านเน็ตไฟ หรือปัญหาต่างไงๆ ตอนนี้ว่าจะหางานทำครับ จะชั่วคราวหรือประจำก็ได้หลักๆก็อยากได้งานประจำครับ อายุ15ปี อีก4เดือนอายุ16 มีสูงสุดแค่วุฒิม.3 ครับ จะหาเงินช่วยครอบครัวอีกครับเพราะเป็นหนี้รวม5แสนกว่า ตอนนี้เครียดมากครับอยากจะช่วยครอบครัวด้วย ส่วนตำแหน่งที่ผมอยู่ของกาญฯ คือ ท่าไม้-ท่ามะกา-กาญฯ ถ้าระยอง ก็บริเวณปลวกแดงครับ #ระยองคือบ้านญาติ #กาญคือบ้านเกิดที่ผมอยู่ตอนนี้
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่