โหรผูกดวงให้ไม่เหมือนกัน เช็คเองในเว็ปก็สับสนเหลือเกิน ขอความช่วยเหลือทีค่ะ 🙏

กระทู้คำถาม
โหรแต่ละท่านผูกดวงมาให้ไม่เหมือนกันเลย บ้างก็ว่าลัคน์มิถุน บ้างก็ว่าลัคน์กรกฎ ทุกวันนี้สับสนนิดๆ พอไปเช็คเองตามเว็ป

ถ้าหากเลือกอันโตนาทีสามัญ สมผสอาทิตย์อุทัย ปรับเวลาท้องถิ่น จะเป็นลัคน์กรกฎ

แต่ถ้าเลือก อันโตนาทีสามัญ อาทิตย์อุทัย 6.00 ปรับเวลาท้องถิ่น จะเป็นลัคน์มิถุน

พออ่านพื้นดวงลักษณะคร่าวๆ บางส่วนของลัคน์กรกฎก็ตรง บางส่วนของลัคน์มิถุนก็ตรง มันอย่างละครึ่งๆ ค่ะ สับสนค่ะ ว่าตามจริงแล้วเราลัคนาสถิตย์อะไรกันแน่

วันอาทิตย์ 27 เมษายน 2529 ปีขาล เวลา 10.13 เกิดที่ อ.บางมูลนาก จ.พิจิตร

ขออนุญาตท่านที่มีความรู้ และสามารถสอบลัคน์ผูกดวงได้ ช่วยชี้แนะทีค่ะ ขอบคุณในความเมตตาล่วงหน้านะคะ 🙏
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่