ช่วยแปลไพ่ให้หน่อยค่ะ

สวัสดีค่ะอยากช่วยให้ผู้รู้เรื่องไพ่ช่วยแปลให้ทีค่ะเราเคยถามไพ่ว่าคนนี้ใช่คู่แท้เราไหมแล้วปรากฎว่าไพ่เขาบอกว่าใช่แต่เราไม่แน่ใจค่ะเลยถามเพื่อความมั่นใจเพราะเรากับเขาแตกต่างกันอย่างฟ้ากับเหวเราเลยไม่มั่นใจว่าเขาใช่หรือเปล่าไพ่แถวแรกเราถามว่าตอนนี้เขารู้สึกกับเรายังไงแต่เราก็อยากมั่นใจว่าคู่แท้เขาแอบส่องแอบมองเราไหมว่าคนนี้ใช่หรือเปล่าแล้วมาถามอีกรอบว่าคู่แท้เราคือใครไพ่ออกมาตำแหน่งคล้ายๆกันเลยค่ะเลยอยากทราบว่าใช่เขาคนนั้นหรือเปล่าขอบคุณมากค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่