สอบถามเรื่องการมีเพศสัมพันธ์ค่ะ

สวัสดีค่ะ เราอยากปรึกษาเรื่องเพศสัมพันธ์ คือเรามีเพศสัมพันธ์กับแฟนวันที่ 11 เดือน10 ใส่ถุงยางตลอดการมีเพศสัมพันธ์ พอแฟนเขาใกล้เสร็จเขาก็ถอดอวัยวะเพศที่ใส่ถุงยางตลอดไปเสร็จข้างนอก และตรวจเช็คแล้วไม่มีรอยรั่วไหลที่ถุงยาง น้ำอสุจิมีนิดเดียว แฟนเขาช่วยตัวเองมาก่อนหน้านี้แล้ว อยากถามว่าจะท้องมั้ยคะ คือครั้งแรกด้วยค่ะ ปกติประจำเดือนมาประมาณวันที่16-17 คลาดเคลื่อนได้1-2 วันเพราะมาไม่สม่ำเสมอค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่