เราผิดด้วยหรอที่โทรหาบ่อย!!

เรากับแฟนคบกันมา7เดือนค่ะ แฟนอายุ40 เรา22 เขาไม่ชอบให้เราดูโทรศัพท์ ไม่ชอบให้เราทักหรือโทรหาบ่อยๆ พูดแต่ทำงานๆ ช่วงนี้ทะเลาะกันบ่อย เราโทรหาไม่ได้เลยค่ะ โดนใส่อารมณ์ตลอด แต่คนอื่นโทรกลับพูดดีด้วย เราไม่เล่นเฟสนะคะ เพราะให้เกียรติเขา เวลาคุยกันจะแค่ไลน์กับเบอร์โทรเลยค่ะ แต่แฟนเล่นเฟสด้วย ประเด็นคือ เขามีคนโทรเฟสทักเฟสตลอด เราขอดูก็ไม่ได้ อะไรก็ไม่ได้เลยสักอย่าง บอกแต่พี่โตแล้วมีหนูคนเดียว บอกเราขี้ระแวง สุดท้าย บอกเลิกเรา ด้วยเหตุผลคือเราโทรหาบ่อย ทักหาเขาบ่อย เราผิดตรงไหนคะ!!
แสดงความคิดเห็น