꧁✿🌸✨🌺✨🌱💖╭⊱ครอบครัวต้นไม้กระทู้ที่ 292 ปี 7 รั ก ษ์ ธ ร ร ม ช า ติ ⊱╮💖🌱✨🌺✨🌸✿꧂

กระทู้ประจำวันจันทร์ที่  18  ตุลาคม  2564

รั ก ษ์ ธ ร ร ม ช า ติ   
เพี้ยนสวัสดี
สวัสดีค่ะ ทุกๆคน ถึงคิวตั้งกระทู้นำภาพธรรมชาติของไม้ดอก ไม้ใบมาให้ชมกันนะคะ

ต้นไม้ ดอกไม้ จากสวนที่จัดไม่  [เคย] เสร็จของที่บ้าน 
หมุนเวียน ผลัดเปลี่ยนไปตามฤดูกาล
กระแสไม้ใบ ไม้ด่าง ไม้ใบสวย  กำลังได้รับความนิยม
ใครมีไม้ประเภทนี้ หรือไม้ดอกอื่นๆ นำมาแบ่งปันกันชมได้นะคะ love

คาเฟ่ที่ผุดขึ้นมามากมายแถวบ้านช่วงโควิด 
ล้วนมีต้นไม้ ไม้ดอก ไม้ใบ สวยๆ ตกแต่งสถานที่ให้สวยงาม 
น่าชมด้วยความเพลิดเพลินใจ 

@The For Rest Coffee 

@UDARA CAFE

🌺 🌺 🌺 🌺 🌺 🌺 🌺 🌺
เชืญชวนเพื่อนๆที่รักต้นไม้ ดอกไม้ รักษ์ธรรมชาติ 
โพสภาพ พูดคุย ทักทายตามอัธยาศัยค่ะ
ขอบคุณพท.และสังคมที่น่ารักจากครอบครัวใหญ่ pantip.com ด้วยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่