ช่วยด้วยครับ ! เผลอลบแอพของ Dazzcam ไว้ แล้วมีรูปของเราอยู่

กระทู้คำถาม
ช่วยด้วยครับ คือผมถ่ายรูปในแอพ Dazzcam แล้วแอพมันเซฟรูปบางส่วนไว้ใน แกลอรี่ ของ Iphone แล้วผมถ่ายจนเมมเต็มอ่ะครับ แล้วเผลอไปกดลบแอพ Dazzcam เพราะคิดว่ามันเก็บไว้ในแกลอรี่แล้ว แต่พอมาเปิดดู เพิ่งรู้ตัวว่า รูปบางส่วนอยู่ใน Dazz Cam ไม่ได้อยู๋ในแกลอรี่ ครบรูป เพราะเม็มเต็ม มีใครมีวิธีกู้ไหมครับ รูปภาพเหล่านั้น มันสำคัญกับผมมากจริงๆ เศร้ามากครับ เศร้า
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่