คณะสาธารณสุขศาสตร์ ออนไลน์ ม.เวสเทิร์น ผ่านการรับรองรึยังค่ะ

อยากเรียน สาธารณสุข แต่ติดต้องทำงานหาเลี้ยงครอบครัว สะดวก วันเสา อาทิตย์ กับออนไลน์ พอดีเห็นของม.เวสเทิร์น แต่ไม่ทราบข้อมูลมากนัก เช็คใน กพ. ก็ยังสับสนอยู่ ไม่ทราบว่ามีพี่ๆ น้องๆ คนไหนเรียนออนไลน์ที่นี่บ้างค่ะ จบเเล้วหรือเรียนอยู่ก็ได้ค่ะ ต้องการข้อมูลเท็จจริงเพิ่มเติมค่ะ ขอบพระคุณค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่