วิทยาลัยสายอาชีพ สายคอมพิวเตอร์ต้องสอบเข้ามั้ยครับ

ผมเรียนอยู่ม.3อยากเข้าเรียนสายคอมครับหาข้อมูลอ่านกระทู้หลายอย่างไม่คิดว่าต้องสอบเข้ามาคิดตอนเพื่อนมาบอกว่าต้องสอบเข้าเลยสับสนครับนึกว่าลงเรียนแล้วจะได้ไปเกี่ยวความรู้เองผมไม่มีพื้นฐานแต่อยากเรียนที่บ้านไม่มีคอม เรียนคอมที่ร.ร.ไม่ค่อยสอน สอนบางครั้ง สรุปต้องสอบเข้ามั้ยครับผมจะได้เริ่มหาตังซื้อคอมอ่านหนังสือ จริงๆก็ควรจะอ่านถึงจไม่สอบช่วงนี้เรียนออนไลน์ไม่ค่อยได้คิดเท่าไหร่ครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่