civic fb 2014-15 vs city 1.0 turbo

อยากทราบอัตราสิ้นเปลืองของ 2 รุ่นนี้ครับ น้ำมันแก๊ส 95 นะครับ ปัจจุบันขี่มอไซค์วันละประมาณ 60+ โล กำลังจะซื้อรถยนต์คันแรกของผมไม่มีประสบการณ์ mt หรือ auto แนะนำหน่อยนะครับ
(แม่อยากได้ประหยัดน้ำมันหน่อย ส่วนผมชอบ ทรง civic ครับ ตัดสินใจยาก หรือแนะนำรุ่นอื่นให้ผมหน่อย honda)
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น