มีคนเซ็นรับพัสดุ แต่เจ้าของชื่อไม่ได้เป็นคนเซ็น

คือเราสั่งของไปส่งที่บ้านน้องค่ะแล้วมันเป็นของพรี พอมันผ่านมาประมาณ 4 เดือนแล้ว เราเลยถามน้องไปว่าของยังอยู่ไหม น้องเลยจะไปดูให้ แต่พอเราไปดูมันขึ้นว่าของส่งแล้วพร้อมกับลายเซ็นชื่อของครอบครัวน้อง แต่เจ้าตัวบอกว่าไม่เคยเซ็นค่ะ แถมของก็ไม่มี และไม่มีการโทรหาเบอร์น้องเลยค่ะ ทำยังไงดีคะ ตอนนี้ร้อนใจมาก ของค่อนข้างแพงแล้วมันก็ขึ้นว่าส่งมาตั้งแต่วันที่8เดือน6แล้วอ่ะค่ะ
แสดงความคิดเห็น