ไม่เข้าใจข้อความใน harry potter and the deathly hallows หน้า700-701 (ช่วงที่เเฮร์รี่พูดก่อนสู้)ไม่ค่อยเข้าใจค่ะ

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อค่ะ harry potter and the deathly hallows หน้า700-701 (ตอนที่แฮร์รี่พูดกับโวลเดอมอร์ก่อนจะสู้ กัน) คำว่า "ความลับสุดท้าย"คือหมายถึงอะไรค่ะ

อ่านฉากนี้มาหลายรอบมากแต่มีแค่คำเดียวที่เราไม่ เข้าใจสักทีค่ะ รบกวนเพื่อนๆผู้รู้

หน่อยค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่