ขอวีซ่าอเมริกา ไม่มีงานประจำ + ใช้บัญชี crypto เป็น statement ได้ไหมคะ

อยากขอวีซ่าไปเที่ยวค่ะ เคยไป อังกฤษ2ครั้ง เกาหลี ญี่ปุ่น ไต้หวัน +ประเทศแถวๆนี้ กับอเมกาไปW&T ครั้งนึง

ตอนนี้ทำงาน freelance ขายของ online และเรียนป.โทไปด้วย คือเงินในบัญชีไทยเคยมีหลักแสน แต่เอาไปถือ USDT ใน binance หมดแล้ว กับใน paypal มี $3000+ มีติดบัญชีไทย 4-5 หมื่น (หลายบช.รวมๆกันแล้ว)

กังวลๆว่าจะผ่านไหม จะยื่นว่าช่วยธุรกิจที่บ้าน (มีจดบ.เล็กๆอยู่ค่ะ) มีเงินเก็บ แต่ถ้ายื่นบช.ไทย จะดูเป็นคนไม่มีเงินไป

ปล.ถ้ายื่นเดินทางพร้อมเพื่อนที่มีงานประจำทำอยู่ จะช่วยได้ไหมคะ

ขอบคุณค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่