ผลตรวจ ATK แบบนี้ติด Covid มั้ยครับ?

ผมจำเป็นต้องตรวจ Covid ทุกสัปดาห์
(วันที่ 17 ตค 2564)

ครั้งที่ 1 (ชุดตรวจจากจีน) อ่านค่าตอนประมาณ 10 นาทีแรก ขึ้นเฉพาะตัว C แล้วผมมาอ่านอีกครั้งตอนนาทีที่ 25 มันขึ้นตัว T จางๆ ด้วยความตกใจจึงไปนำชุดตรวจอีกยี่ห้อมาทดสอบ

ครั้งที่ 2 (ชุดตรวจที่รับจากแอพเป๋าตัง) อ่านค่า 15-20 นาที ขึ้นแต่ตัว C เพื่อความมั่นใจ จึงไปเอาอีกยี่ห้อมาตรวจ

ครั้งที่ 3 (ชุดตรวจที่ซื้อจาก องค์การเภสัชกรรม) อ่านค่า 15-20 นาที ขึ้นแต่ตัว C

เลยอยากทราบจากผู้รู้ว่าผมจะมั่นใจ ผลตรวจนี้ได้อย่างไร

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่