ลีมแฟนเก่าไม่ได้ เลิกไป 2ปี แล้ว

คบกัน4ปี เลีกกันได้2ปี ต่างคนต่างมีคนใหม่
(เขียนผิดบ้างถูกบ้าง อย่าด่ากันเลย)

อยากขอกำลังใจ จากพี่ๆ เพี่อนๆpantip🙏🏻
ลึกๆในใจลืมตอนที่อยู่ด้วยกันไม่ได้คะ เพราะเรียนด้วยกันตัวติดกันตลอด4 ปีไปไหนไปกัน แถมโรงเรียนมีกิจกรรมเยอะมากกกกกกก งานบุญอะไรไม่เคยพาด
ไม่เคยส่อง เฟส ไอจี 1ปีได้       ไม่ได้นึกถึงด้วย เพราะมีความสุขกับคนไหม่  แต่เราชอบฝันถึงคนเก่าบ่อยจัง เดือนหนึ่ง4-5ครั้งได้  (และทุกครั้งที่ทะเลาะกับคนไหม่ก้อชอบนึกถืงเค้า เมื่อวานแอบส่อง เฟสแฟนไหม่เค้า น้ำตาไหลเอง เจ็บ เจ็บมาก เราเป็นคนชอบคิดมาก ลืมอยากด้วยสิ แถม( sensitive แบบจริงจั่งเลย)
(ตอบคบกันเค้าดีกับเรามากก+รักเรา+อบอุ่น) ต่างจากแฟนไหม่ เยันชา ไม่ค่อยมีเวลาให้ + ถานะทางคอบคัวเค้าด้วย แต่รู้สึกเค้ารักเรานะ.              
ช่วยหน่อยน่ะ ทุกวันต้องฟัง postcast ถืงจะหลับ.
เราต้องทำตัวปกติ ไม่อยากให้แฟนใหม่เสยใจ(รัก)แต่ก็ลืมอดีดไม่ได้ อยากเลิ่มต้นได้ไหม่สักที☹️
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่