ที่ศูนย์ฝึก รด. คำสั่ง ทั้งแบบปกติและลงโทษ มีติดเรท 18+ แค่ไหนครับ รบกวนพี่ๆมาแชร์ประสบการณ์ครับ

ผมเป็นลูกพี่ลูกน้องของ จขกท นะครับ
กำลังจะขึ้น ม.4 และตัดสินใจเรียน รด. ครับ

พอดีผมเคยได้ยินเรื่องเล่าจากคนนึง เค้าเล่าว่า ตอนเรียนรด เคยโดนสั่งให้นอนหงายอ้าขา เอาหัววางบนเป้าคนข้างหลัง แล้วขยับหัวไปมาไวๆอะครับ
ซึ่งเค้าเล่าแบบปนขำ ก็เลยไม่รู้ว่าเค้าแค่อำ หรือโดนจริงๆ
อยากทราบว่า มีจริงไหมครับ แล้วพี่ๆที่เคยโดนสั่งทาง 18+ (รวมหมดเลยนะครับที่มีการถอด ถอดเสื้อ แก้ผ้า นับหมดครับ) โดนสั่งอะไรกันบ้างหรอครับ
แล้วเป็นยังไงบ้าง

ผมยินดีอ่านข้อมูลนะครับ เล่าตรงๆได้เลย
ผมค่อนข้างกังวลและอยากได้ข้อมูลเยอะๆมาพิจารณาครับ ถ้าอาย ทักมาเล่าทางหลังไมค์ได้นะครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่