ถามคนมีแฟน คุณหาแฟน หรือคู่ชีวิต ที่ตรงใจมาจากไหนกันครับ

สวัสดีครับ ตามหัวข้อกระทู้เลย คือบอกตรงๆ ว่าผมอายุ 24 แล้วยังไม่เคยมีแฟนเลย มีแค่ผญ. ที่คุยด้วยแล้วสนิท แต่พอผ่านไปสักอาทิตย์ มันก็มีแฟนซะแล้วแบบนี้ แล้วก็ช่วงวัยรุ่นสนใจแต่พวกทำงานกับเล่นเกม เรื่องอื่นไม่ได้สนใจเท่าไหร่ เหมือนเวลามีคนมายุ่งแล้วจะรำคาญ บวกกับว่าผมไม่ชอบเป็นฝ่ายเข้าไปหา หรือเป็นฝ่ายไปจีบอีก ตอนนี้คิดว่าถ้ามีก็ดีนะ แต่มันหาไม่ได้เลยอะครับ อยากได้แบบว่าถูกสเปค ทัศนคติเข้ากันได้ แล้วต่างฝ่ายต่างไม่ต้องเข้าจีบกันก่อนอะ ข้ามไปตอนเป็นแฟนเลยได้มะ ไม่รู้จะทำยังไง 555

ปล. ผมไม่กินเหล้า ไม่สูบบุหรี่ ไม่ติดยา ไม่แว้น  มีแต่เกม การ์ตูน ปิ้งย่างชาบู  และมีเงิน(ต้นเดือน)

อยากขอความกรุณาผู้ไม่โสด ว่าไปทำอะไรกันยังไง ถึงมีแฟนที่ใจตรงกันได้ครับ

เพี้ยนชอบ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่