ข้อสอบถามหน่อยค่ะ เรื่องการเข้าพักโรงแรม

เราเข้าพักโรงแรมฮ็อปอินน์ที่นครปฐม พักรายวัน ต่อห้องทุกวัน เข้าพักตั้งแต่วันอังคารที่12 จนถึงวันนี้วันเสาร์ที่16 วันนี้จะลงไปต่อห้อง พนักงานไม่ให้ต่อ แจ้งว่าห้องเต็ม ทั้งๆที่เรายังนอนอยู่ให้ห้อง ทางโรงแรมไม่มีสอบถามเราก่อนว่าจะเข้าพักต่อมั้ย หรือแจ้งเราก่อนล่วงหน้าว่าวันนี้จะมีลูกค้าจะไม่สามารถเข้าพักได้นะค่ะ  ไม่มี ไม่มีบอกเราสักคำ บอกแค่ว่าลูกค้าต้องย้ายออกให้เวลาถึงบ่าย 2 แบบนี้เราควรทำยังไงต่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่