ถ้าย้าย hdd จากคอมเครื่องเก่า(win7) มาใส่เครื่องใหม่(win10) มันจะยังเห็นข้อมูลไดรฟ์ d: อยู่ใช่มั้ยครับ

พอดีคอมเครื่องเก่าที่เป็น windows7 พัง hdd ลูกที่อยู่ในเครื่องมีการแบ่งเป็นไดรฟ์ c: และ d: เอาไว้ แล้วผมกำลังจะลองประกอบเครื่องใหม่จะลง windows10 ใน ssd ลูกใหม่เลย ทีนี้ผมอยากได้ข้อมูลในไดร์ฟ d: จาก hdd ลูกเก่าที่เป็น windows7 ถ้าเอามาเสียบเข้ากับเครื่องใหม่มันจะมองเห็นไฟล์ข้อมูลไดร์ฟ d: อยู่ใช่มั้ยครับ 
ใส่โค้ด
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่