ไอจีโดนบล็อกทุกแอคเคาท์ โดยไม่ทราบสาเหตุ แก้ยังไง ?

กระทู้คำถาม
ไอจีโดนบล็อกทุกบัญชีโดยไม่ทราบสาเหตุ ใครทราบวิธีแก้บ้างคะ ? คือไอจีบัญชีขายของเราโดนบล็อกทำอะไรไม่ได้เลย แล้วทำให้ไอจีส่วนตัวเราก็โดนบล็อกตามค่ะ ทำอะไรไม่ได้เหมือนกัน ซึ่งปกติไอจีส่วนตัวเราจะไม่โดนบล็อกเพราะไม่ได้ทำอะไรผิดกฎ(ถึงไอจีขายของเราจะโดนบล็อกก็ตาม) แต่มีครั้งนึงที่เป็นเหตุการณ์แบบนี้ เราเลยลบแอพแล้วโหลดใหม่ไอจีส่วนตัวเราก็กลับมาเล่นได้ปกติ(แต่ไอจีขายขายเรายังโดนบล็อกอยู่เหมือนเดิม) เราก็เลยคิดว่าไอจีมันคงรวนเพราะเราเล่นหลายแอคในแอพเดียวกัน แต่รอบนี้เป็นเหมือนกันอีก พอเราลบแอพแล้วแต่ไอจีส่วนตัวมันก็ยังไม่เลิกโดนบล็อกเลยค่ะ ใครรู้วิธีแก้บ้างคะ ?

ปล.เราใช้คนละอีเมลล์ในการสมัครไอจีขายของกับไอจีส่วนตัวค่ะ.
- ขอบคุณทุกคำตอบล่วงหน้านะคะ -
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่