หนังร่างทรง ทำจากเรื่องจิงไหม (รบกวนหน่อยครับ )

หลังจากที่ดูร่างทรงแล้ว ผมอยากรู้ว่าเหตุการในหนังเกิดขึ้นจิงไหม  พวกพีธีกรรมพอรู้ว่ามีอยู่จิงแต่อยากรัว่าเหตุการที่เกิดขึ้นเขาทำมาจากเรื่องจิงหรือเขียนบทขึ้นมาใหม่  หรือยังไงครับ  เช่น  ตัวละครมิ้ง  มีตัวจิงหรือไหม่  มีการทำพิธีกรรมผิดพลาดจิงไหม  
หรือทั้งหมดนี้แค่สร้างขึ้นมาใหม่ครับ  เพราะถ้าดูจบมันจะเขียน  เรื่องดั่งเดิม  Original Story. ครับ รบกวนหน่อยครับ  (  ขอโทดที่ดูก่อนเข้าไทยครับ  )
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่