แบนเนอร์โค้ชอัจฉริยะโซลชาสไลด์ชูสองมือของกลุ่มเพื่อนโอเล่.. อยากทราบมีสมาชิกเท่าไหร่เเล้วตอนนี้

คือออกตัวว่าแฟนผีนะ เหนื่อยใจแหละคือเห็นทีมโดนล้อก็เขิน ๆ แต่รู้สึกชอบแบนเนอร์กลุ่มเพื่อนโซลาที่เป็นภาพโค้ชโอเล่ (ที่วันนี้คาดว่าจะเก็บฟอร์มไว้เต็มที่กับลิพูล) ภาพที่สไลด์ขาชูสองแขน

ผมอยากรู้ว่าตอนนี้สมาชิกมีถึงเท่าไหร่แล้วอ่ะครับ อยากให้ช่วยมาแสดงตัวให้ดูหน่อย ชอบในความคลาสสิครันนัมเบอร์มาก แม้ทีมกากก็ยังพอหัวเราะแบบแห้ง ๆ ได้ ขอให้ช่วยจัดมาแบบเข่าแหกเลยครับพี่ ><
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่