มีปัญหากับการเตรียมตัวสอบวิศวะ ช่วยผมทีนะครับ #Dek66

พอดีอยากสอบเข้าวิศวะ อยู่ม.5 แล้ว แต่เตรียมตัวไม่ถูก ตอนนี้ก็เริ่มๆอ่านฟิสิกส์ คณิต ทำโจทย์ ไปบ้างแล้ว แต่ปี 66 เขาเปลี่ยนระบบใหม่ ตอนนี้คือกังวลภาษาอังกฤษมากเพราะกลัวไม่รู้จะเริ่มยังไง ส่วนวิชาอื่นๆก็รู้สึกรวนไปหมด เอาง่ายๆว่าเริ่มต้นไม่เป็นก็ว่าได้ ใครพอจะมีแนวทางที่จะตรียมตัวสอบบ้างไหมครับ 
ใครก็ได้เห็นใจผมที!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่