มีใครทราบไหมครับว่าตอนนี้Aisมีรายเดือนอะไรน่าสนมั่งครับ

กระทู้คำถาม
มีใครทราบไหมครับว่าตอนนี้Aisมีรายเดือนอะไรน่าสนมั่งครับ?

คือตอนนี้อยากเปลี่ยนโปรรายเดือนของตัวเองใหม่ครับ เพราะโปรที่ใช้อยู่ปัจจุบัน รู้สึกไม่ค่อยคุ้มค่าเลยครับ มีโทร 200นาที เราพึ่งใช้ไปแค่ 20-100นาทีต่อเดือนเองครับ แต่ เราเน้นใช้เน็ตเยอะ เลยอยากซื้อเป็นพวกแพ็คเสริมดีกว่าครับ

คำถาม???? โปรแพ็คเสริมเน็ต100GB 150฿ ของRabbit Line Pay ตัวนี้สามารถต่อโปรอัตโนมัติได้ทุกเดือนไหมครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่