Flutter จะเข้ามามีบทบาทในวงการพัฒนาแอปพลิเคชันหรือไม่

สวัสดีคับผมอยากทราบว่า Flutter จะเข้ามามีบทบาทในการเป็นเครื่องมือพัฒนาแอปพลิเคชันในตลาดไหม ตอนนี้ที่ผมเห็นก็มี พวก React-native ประมาณนี้ ถ้าผมมีประสบการณ์ในตัวนี้ จะพอสมัครงานได้ไหมในอนาคตคับ หรือควรศึกษาภาษาอื่นด้วย อันนี้อยากรู้นะคับ ตอนนี้ผมกำลังอยู่ม.ปลายมีประสบการณ์เขียน Flutter มา 2 ปีแล้วคับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่