ต้องการติดตั้งเน็ต cat แต่รอดำเนิดการนานมาก

ต้องการติดตั้งเน็ตของเครือข่ายcat เพราะพื้นที่ตรงนั้น มีแค่เครือข่ายนี้ที่เข้าถึง ลงทะเบียนไปแล้วรอเจ้าหน้าที่ติดต่อกลับก็ไม่มี ทักไปทางเพจก็บอกให้รอเจ้าที่ติดต่อกลับ ผ่านไป1เดือนไม่มีการดำเนินการใดๆ ทักไปทางเพจอีกก็ได้เบอร์ของเครือข่ายประจำจังหวัดมา โทรไปครั้งแรกมีเจ้าหน้าที่รับ และบอกว่าจะ ดำเนินการให้ เราทางว่าอีกนานแค่ให้ถึงจะรู้ว่าจะได้ติดตั้งค่ะ  ได้คำตอบคือ ต้องรอดูก่อนคับเดี๋ยวทักไปในกลุ่มช่างติดตั้ง  ต้องทำยังไงถึงจะได้ติดตั้งค่ะ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่