เรียนพยาบาลอยู่หอนอกได้ไหม อยากให้พี่ๆแชร์ประสบการณ์หน่อยค่ะ

อยากให้พี่ๆ แชร์ประสบการณ์การเรียนพยาบาลค่ะส่วนตัวสนใจอยากเรียนคณะพยาบาลศาสตร์ ม.ราชภัฏค่ะ มีไหมคณะนี้ไหมคะ

อยากทราบกฎระเบียบและรายละเอียดค่ะแล้ว

1.ต้องอยู่หอในอย่างเดียวหรอคะ อยู่หอนอกได้ไหม

2.การแต่งกายมีข้อห้ามหรือข้อจำกัดอะไรบ้างคะ

3.การเตรียมตัว ต้องเตรียมอย่างไงบ้าง 

4.มีทุนอะไรบ้างคะ 

(มีกฎระเบียบยังไงลงได้เลยนะคะอยากอ่านค่ะ)

***หากเขียนอ่านเข้าใจยากขอโทษด้วยนะคะ ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้าค่ะ***
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่