วีดิโอเซลฟี่ในไอจี (ยืนยันตัวตนไม่ได้)

กระทู้คำถาม
คือวันนี้ ไอจีได้ให้ทำการยืนยันตัวตน โดยบอกว่าสังเกตุเห็นพฤติกรรมผิดปกติจากบัญชีของคุณ แล้วให้เรายืนยันด้วยวีดิโอ แต่พอจะยืนยัน แอพกลับเด้งออกตลอดเลยค่ะ แล้วในคำสั่งบอกจะมีลูกสอน ก็ไม่มีลูกสอนอะไรให้เรา เลย เดเงออกตลอด ยืนยันตัวตนไม่ได้ ลอกอินไอจรเข้าไปได้ แต่เล่นไม่ได้ทำอะไรไม่ได้เลยค่ะ 
ปล.เพื่อนเรายังค้นหาเราได้ปกติ

มีใครมีวิธีแก้ไขบ้างไหมคะ ต้องทำอย่างไร ทุกข์ใจมากค่ะ เสียดายรูกวิดอโอต่างๆ 😭
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่