ใครมีข้อมูลเกี่ยวกับการไปเรียนภาษาและเน้นทำงานที่ฮ่องกงไหมคะ

สวัสดีค่ะ
คืออยากไปเรียนภาษาที่ฮ่องกงค่ะ เน้นเพื่อไปได้ภาษาและทำงานเก็บเงินค่ะ แต่ว่าข้อมูลน้อยมากๆเลย ส่วนตัวเป็นคนภาษาอังกฤษแค่พอเอาตัวรอดค่ะ และมีญาติ( มีอายุแล้ว ) อยู่ที่ฮ่องกง เขาเลยไม่ค่อยรู้เรื่องพวกนี้เลยค่ะ แต่คิดว่าอาจจะไปพักที่บ้านเขาค่ะ  มีใครพอมีความรู้หรือข้อมูล หรือ  มีเอเจนซี่บริษัทไหนแนะนำไหมคะ รบกวนขอความรู้หน่อยค่า

ขอบคุณร่วงหน้าค่ะ🙏🏻🤍
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่