จะจบม.6 แล้วแต่ยังไม่รู้จะเรียนอะไรเลยครับ

กระทู้คำถาม
เลือกไม่ได้แต่อยากเรียนต่อเลยคิดว่าจะเรียน CP all ช่วยแนะนำได้ไหมครับสำหรับคนที่เคยเรียนหรือเรียนอยู่ว่าดีไหม และคณะไหนดีเพื่อนๆเลือกที่เรียนได้เกือบหมดแล้ว
ส่วนตัวไม่อยากเรียนเฉยๆเพราะฐานะที่บ้านไม่ค่อยดีเลยอยากเรียนด้วยทำงานด้วย เลยอยากถามคนที่รู้เรื่อง CP all
แล้วก็มหาลัย ที่กรุงเทพฯ เพราะแม่ให้ไปเรียนอยู่ใกล้ๆจะได้ช่วยเหลือเรา ช่วยแนะนำมหาลัยที่กรุงเทพ ให้ด้วยนะครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่