ยกเลิกเน็ต กสทช ของรัฐบาลที่ให้นักเรียนฟรี

อยากยกเลิกเน็ต ที่ กสทช. ให้เด็กเรียนออนไลน์ฟรีค่ะ ต้องทำยังไง เน็ตช้ามากกกก 
เน็ตที่เราสมัครมันเอามาใช้ไม่ได้ เพราะเขาตัดเน็ตเรา แล้วดึงเน็ตที่ได้ฟรีมาใช้ เราทำงานไม่ได้เลยค่ะ เน็ตช้ามากกก 
 ของเราใช้ True Move H
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
สวัสดีครับ คุณสมาชิกหมายเลข 6626027
ผมขอทราบหมายเลขทรูมูฟ เอช เพื่อตรวจสอบ กรณีไม่ทราบข้อมูลรบกวนขอทราบชื่อ-นามสกุล หรือ ID บัตรประชาชน ผู้จดทะเบียนทางหลังไมค์เพื่อตรวจสอบให้ครับ โดยกดที่ intelligence และส่งข้อความให้ผมได้เลยนะครับ ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่