ปัสสาวะทิ้งไว้เกิน5นาทีนำมาตรวจขึ้น2ขีดจางๆท้องไหม?

ขอถามหน่อยค่ะว่า เรากินยาคุมแบบธรรมดาไปประมาณวันที่6มีเพศสัมพันธ์แบบหลั่งใน แล้ว2วันต่อมาเราไปตรวจชนิดจุ่ม เราปัสสาวะทิ้งไว้ให้หมอรอตรวจนานอยู่นะคะน่าจะเกิน5นาทีตรวจครั้งแรกพบ2ขีดจางๆ แต่ตรวจครั้งที่2ขึ้นขีดเดียว กลับบ้านเราเลยกินยาคุมฉุกเฉินด้วย2เม็ดพร้อมกัน อยากรู้ว่าจะท้องไหมคะ?
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่