ขั้นตอนการไปทำงานต่างประเทศ

คืออยากจะไปทำงานต่างประเทศนะค่ะ
เเบบว่าเราเป็นคนชอบเที่ยวชอบเรียนรู้หาสิ่งใหม่ๆอยู่ไทยเต็มทนเเล้วอยากไปทำงานต่างประเทศเรียนรู้สิ่งใหม่ๆเหมือนกับว่าทำงานไปด้วยเที่ยวไปด้วยนะค่ะ เลยอยากรู้ว่าต้องทำยังไงบ้าง ไปเเบบไหนถึงจะดี
เเละก็อยากรู้ว่าทำงานที่ประเทศไหนดีด้วย
ส่วนตัวเราอยากจะไปทำงานที่ญี่ปุ่นเพราะเขาว่าประเทศนี้สะอาดดีผู้คนน่ารักเเละมีหลายอย่างทุกคนว่าไงคะ
มาตอบกันเยอะๆนะค้าจะขอบคุณมากเลยยย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่