เกม Star girl จะมีผช.คนอื่นๆ จนครบตอนไหนคะ

กระทู้คำถาม
คือเราเล่น Star girl Princess gala แล้วอยากรู้ว่า ผช.ที่ ล็อคอยู่ จะเปิดตอนไหนคะ คือมันเป็น ในคาเฟ่ และในบาร์ ชั้นบนสุด ที่ใช้หัวใจเยอะสุดอะค่ะ มันล็อค ทั้งที่ เรามีหัวใจมากพอ ในสตาร์ไนท์คลับ ชั้นบนสุด เราได้แฟนแล้ว 2 คน ที่เหลือจะปรากฎตอนไหนคะ ปล.เราถ่ายโอนเกมไม่ได้นะคะ โหลดนานมาก เชื่อมต่อเฟสก็ไม่ได้ แต่มี Game centre อีกอย่างนึง ตอนประกวดเราเห็นบางคนมีทรงผม ที่ในร้านไม่มีขาย เขาเอามาจากไหนกันนนน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่