โดนทวงค่าเน็ตโดยไม่ใช่เบอร์เรา เเต่เป็นชื่อเรา คืออะไรคะ

มีค่าเน็ตมา ค่ายสีเขียว ยอด 6000+ มันไม่ใช่เบอร์ของเราเเต่เป็นชื่อเรา อันนี้คือไม่ได้ใช้ด้วยนะคะ เเค่มันเป็นชื่อของเรา ถ้าไม่จ่ายไม่ตามเรื่องนี้จะมีปัญหาทีหลังไหมคะ นี้คือแบบงงมาก ไม่ได้ใช้เบอร์นี้ แต่มาได้ไงก่อนนนน😂
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
ใครแอบเอา บัตรประชาชน ไปเปิดเบอร์นะ

ไปแจ้งความลงบรรทึกไว้เป็นหลักฐานก่อน

แล้ว ติดต่อกลับไปว่า ไม่ใช่เราที่ เปิดเบอร์นั้น
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่