ฝากลูกพี่ลูกน้องซื้อซิม เมื่อห้าปีที่แล้ว กลับกลายมามีปัญหาในปัจจุบัน

กระทู้คำถาม
สวัสดีครับ พอดีพรุ่งนี้ผมจะเข้าไปซื้อโทร ศัพท์ในช็อปทรู เป็นเครื่องติดโปร แต่ว่าเบอร์ที่ผมใช้ปัจจุบันเคยฝากให้พี่สาวที่เป็นลูกของป้าที่เป็นพี่สาวแม่ผมซื้อให้ เมื่อประมาณห้าปีที่แล้ว อยากทราบว่าผมควรทำยังไง เขาไม่ว่างมาหาผมแน่ๆเพราะเราไม่เคยเจอกัน ผมอยากเปลี่ยนเป็นชื่อของตัวเอง แล้วพรุ่งนี้ผมจะซื้อเครื่องติดโปรได้ยังไงในเมื่อซิมที่ใช้มาห้าปีไม่ใช่ชื่อของผม แต่เป็นชื่อของลูกพี่ลูกน้อง ทำยังไงดีครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่